• Facebook
 • linkedin
 • twitter
 • youtube
 • sns01
 • sns04
head_banner
Babban samfuranmu sun haɗa da na'ura mai ƙima mai mahimmanci, na'ura mai cikawa, injin capping, injin ragewa, na'urar lakabi mai ɗaukar kai da kayan aiki masu alaƙa.Yana da cikakken kewayon kayan aiki masu alama, ciki har da atomatik da Semi-atomatik kan layi da bugawa da lakabi, kwalban zagaye, kwalban murabba'i, na'ura mai lakabin kwalban lebur, na'ura mai alamar kwali;Injin lakabi mai gefe biyu, dacewa da samfura daban-daban, da dai sauransu Duk injinan sun wuce ISO9001 da takaddun CE.

Injin Lakabin Samar da Layi

(Duk samfuran suna iya ƙara aikin bugu kwanan wata)

 • FK836 Automatic Production Line Side Labeling Machine

  FK836 Na'ura mai ba da Layi ta atomatik Samfuran Side Labeling Machine

  FK836 Na'ura mai lakabin layin gefe ta atomatik na iya dacewa da layin taro don yiwa lakabin samfuran da ke gudana a saman saman sama da saman mai lanƙwasa don gane lakabin layi ba tare da mutum ba.Idan ya yi daidai da bel mai ɗaukar hoto, zai iya yiwa abubuwan da ke gudana.Babban madaidaicin lakabi yana nuna kyakkyawan ingancin samfuran kuma yana haɓaka gasa.Ana amfani dashi sosai a cikin marufi, abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna da sauran masana'antu.

  Samfuran da suka dace:

  13 17 113

 • FK838 Automatic Plane Production Line Labeling Machine with Gantry Stand

  FK838 Injin Samar da Jirgin Sama ta atomatik tare da Tsayawar Gantry

  FK838 na'ura mai ba da alamar atomatik za a iya daidaita shi da layin taro don yin lakabin samfuran da ke gudana a saman saman sama da ƙasa mai lanƙwasa don gane alamar da ba ta da mutum ta kan layi.Idan ya yi daidai da bel mai ɗaukar hoto, zai iya yiwa abubuwan da ke gudana.Babban madaidaicin lakabi yana nuna kyakkyawan ingancin samfuran kuma yana haɓaka gasa.Ana amfani dashi sosai a cikin marufi, abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna da sauran masana'antu.

  Samfuran da suka dace:

  2 DSC03778 DSC05932

 • FK835 Automatic Production Line Plane Labeling Machine

  FK835 Na'urar Lakabin Jirgin Sama ta atomatik

  FK835 na'ura mai lakabin layi ta atomatik za a iya daidaita shi da layin taro na samarwa don yin lakabin samfuran da ke gudana a saman saman da kuma saman lanƙwasa don gane lakabin layi ba tare da mutum ba.Idan ya yi daidai da bel mai ɗaukar hoto, zai iya yiwa abubuwan da ke gudana.Babban madaidaicin lakabi yana nuna kyakkyawan ingancin samfuran kuma yana haɓaka gasa.Ana amfani dashi sosai a cikin marufi, abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna da sauran masana'antu.

  Samfuran da suka dace:

  22 DSC03822 5

 • FK839 Automatic Bottom Production Line Labeling Machine

  FK839 Atomatik Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Layi

  Fk839 atomatik ATH atomatik Pain POGELing na'urori za a iya zartar zuwa wurin taron da za a yi wa lakabin da ke gudana a saman babba.Idan ya yi daidai da bel mai ɗaukar hoto, zai iya yiwa abubuwan da ke gudana.Babban madaidaicin lakabi yana nuna kyakkyawan ingancin samfuran kuma yana haɓaka gasa.Ana amfani dashi sosai a cikin marufi, abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna da sauran masana'antu.

  An shigar da shi a ƙasan layin taro, yiwa alama akan jirgin ƙasa da saman abubuwan da ke gudana. Na'ura ta inkjet na zaɓi don jigilar kaya don buga kwanan watan samarwa, lambar tsari, da ranar ƙarewa kafin ko bayan lakabin.

  Samfuran da suka dace:

  2 DSC03778 DSC03822

 • FKP835 Full Automatic Real-Time Printing Label Labeling Machine

  FKP835 Cikakkun Na'urar Buga Lakabin Takaddun Takaddun Lokaci Ta atomatik

  FKP835 Na'ura na iya buga lakabi da lakabi a lokaci guda.Yana da aiki iri ɗaya da FKP601 da FKP801(wanda za'a iya yin shi akan buƙata).FKP835 za a iya sanya shi akan layin samarwa.Lakabi kai tsaye akan layin samarwa, babu buƙatar ƙarawaƙarin layin samarwa da matakai.

  Na'urar tana aiki: tana ɗaukar bayanan bayanai ko takamaiman sigina, kuma akwamfuta tana samar da lakabi bisa samfuri, da firintayana buga lakabin, Ana iya gyara Samfura akan kwamfuta a kowane lokaci,A ƙarshe injin yana liƙa alamar zuwasamfurin.